SU PHAM KY THUAT - TECHNOLOGY EDUCATION
THÔNG BÁO:
- GẦN ĐÂY CÓ MỘT SỐ THÀNH VIÊN PHẢN HỒI VỀ LINK TRONG DIỄN ĐÀN BỊ DIE!
- NAY THÔNG BÁO ĐẾN CÁC BẠN CHÚNG TÔI ĐÃ TEST LẠI CÁC LINK, THÀNH VIÊN LƯU Ý KHI NHẤP VÀO LINK DOWNLOAD SẼ THẤY TRANG (ADF.LY......) XUẤT HIỆN CÁC BẠN HÃY NHẤP VÀO CHỮ "SKIP AD" BÊN GÓC TRÊN BÊN PHẢI MÀN HÌNH ĐỂ ĐẾN TRANG MEDIAFIRE.
- CHÚC BẠN THÀNH CÔNG.
THÔNG BÁO:
- GẦN ĐÂY CÓ MỘT SỐ THÀNH VIÊN PHẢN HỒI VỀ LINK TRONG DIỄN ĐÀN BỊ DIE!
- NAY THÔNG BÁO ĐẾN CÁC BẠN CHÚNG TÔI ĐÃ TEST LẠI CÁC LINK, THÀNH VIÊN LƯU Ý KHI NHẤP VÀO LINK DOWNLOAD SẼ THẤY TRANG (ADF.LY......) XUẤT HIỆN CÁC BẠN HÃY NHẤP VÀO CHỮ "SKIP AD" BÊN GÓC TRÊN BÊN PHẢI MÀN HÌNH ĐỂ ĐẾN TRANG MEDIAFIRE.
- CHÚC BẠN THÀNH CÔNG.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN SƯ PHẠM KỸ THUẬT - http://spkt.forumvi.com - DESIGN BY TRAN DUY THIEN LINH

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**)

Go down 
white_horse
nghiadiabuon
thienlinh171ful
7 posters
Tác giảThông điệp
thienlinh171ful

thienlinh171ful

LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**) Empty
Bài gửiTiêu đề: LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**)   LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**) I_icon_minitimeThu Aug 19, 2010 3:02 pm

Sad **Tình hình là dạo này xã hội phức tạp quá, thân con trai đi với GF vô 1 số đường tối cũng thấy ghê ghê
Sad **nên muốn hỏi ý kiến mọi người về chỗ để học võ. Theo mình dc biết thì khi dạy võ người ta chia ra 2 loại là võ để thi đấu trên sàn và võ để thực chiến (võ thực dụng).
Sad **Mình muốn học võ để thực chiến nên ko biết học ở đâu giờ. Mọi người ai đã và đang học thì chỉ cho mình biết với. À hỏi luôn học karate dc ko nhỉ, hay là học môn gì khác.
***NHẤT ĐẲNG HUYỀN ĐAI KHÔNG BẰNG DAO PHAI CHÉM LÁNG***
*** pirat TỐT NHẤT KHI LA CÀ TRONG BÓNG ĐÊM NÊN THỦ TRƯỚC DÙI CUI ĐIỆN, ROI ĐIỆN. KHI GẶP ĐẠO CHÍCH THÌ MÓC RA BẤM BẶC BẶC THẾ LÀ XONG. KHỎI MẮC CÔNG MÚA VÕ KẺO TỐN TIỀN MUA THUỐC ĐỎ!!! Razz
Thời buổi này người khôn của khó
Thạch Sanh thì ít, Lý Thông thì nhiều
Mệt mỏi
bounce **AI MUỐN LÀM ROI ĐIỆN TỰ VỆ THÌ VÀO ĐÂY**
LƯU Ý: ĐỪNG TỰ TIN VỚI CÁI MÌNH LÀM RA VÌ ĐỔI THỦ CÓ THỂ LÀM TỐT HƠN MÌNH!!

Arrow [You must be registered and logged in to see this link.]
UP BY BIN!!
http://12a3forum.good.to
nghiadiabuon

Bài gửiTiêu đề: roi điện súng điện   LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**) I_icon_minitimeSat May 07, 2011 9:05 am

có mạch ,hướng dẫn làm roi hay súng bắn ra tia điện ko bạn? nếu có bạn cho mình nha. có gì liện lạc qua nick chat maimaichiminhem_noibuonroisequa dùm mình nha. Thnk bạn nhiều
white_horse

Bài gửiTiêu đề: Re: LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**)   LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**) I_icon_minitimeMon May 16, 2011 12:01 pm

Bạn cho hỏi mạch này là đuổi muỗi hay mạch súng điện vậy?
Mình thấy ý tưởng của bạn rất hay.
kienvip

Bài gửiTiêu đề: Re: LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**)   LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**) I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 10:08 pm

sao toi down dc cai lam roi dien sung dien vay
muahoaoi

Bài gửiTiêu đề: Re: LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**)   LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**) I_icon_minitimeMon Dec 26, 2011 11:43 am

sao khong download duoc vay moi nguoi
trung81027

Bài gửiTiêu đề: Re: LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**)   LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**) I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 9:20 am

hix seo k dowload dc pan ui
456123

Bài gửiTiêu đề: Re: LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**)   LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**) I_icon_minitimeSun Nov 11, 2012 8:40 pm

sao mjnh tai phan mem lam dui bao ve ma k xem dc he
bay mjnh cach xem voi na
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**)   LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**) I_icon_minitime

LÀM ROI ĐIỆN, SÚNG ĐIỆN TỰ VỆ (NOTE:**DANGER**)
Trang 1 trong tổng số 1 trang